Phép dịch "Computer-aided design" thành Tiếng Việt

CAD là bản dịch của "Computer-aided design" thành Tiếng Việt.

Computer-aided design
+ Thêm

Từ điển Tiếng Hà Lan-Tiếng Việt

  • CAD

  • Hiển thị các bản dịch được tạo bằng thuật toán

Bản dịch tự động của " Computer-aided design " sang Tiếng Việt

  • Glosbe

    Glosbe Translate
  • Google

    Google Translate

Các cụm từ tương tự như "Computer-aided design" có bản dịch thành Tiếng Việt

Thêm

Bản dịch "Computer-aided design" thành Tiếng Việt trong ngữ cảnh, bộ nhớ dịch